รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 1/8
รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 2/8
รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 3/8
รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 4/8
รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Lofts Ekkamai

เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย1413 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
39ยูนิตเช่า
เดอะลอฟท์ เอกมัย คำตอบที่ใช่สำหรับผู้ที่กำลังมองหาการใช้ชีวิตตามแบบไลฟ์สไตล์ของคนเมือง กับสุดยอดทำเลแห่งการเดินทางด้วยรถไฟฟ้าบีทีเอส กับระยะห่างจากสถานีเอกมัยเพียง 150 เมตร ใช้ชีวิตให้เหนือระดับกับที่อยู่อาศัยในย่านสุขุมวิทพร้อมผ่อนคลายไปกับสระว่ายน้ำแบบ Infinity Edge พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกแบบจัดเต็ม เดอะลอฟท์ เอกมัย ตัวเลือกที่ใช่สำหรับการอยู่อาศัยและการลงทุน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 39 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Lofts Ekkamai
คอนโดมิเนียม
263
2016
40 บาท/ตร.ม.
1
28

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4-Kluaynamthai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4-Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4-Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 812 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 443 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 2,346 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 1,400 ประกาศ

รถไฟฟ้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รถไฟฟ้า

มีประกาศให้เช่า 11,151 ประกาศ

ประกาศขาย รถไฟฟ้า

มีประกาศขาย 6,912 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,584 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 4,201 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 2,598 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 1,505 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 6,821 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 3,807 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 3,333 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 1,947 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 705 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 415 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 2,395 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 6,330 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 3,486 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 620 เมตร

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 3,536 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 1,958 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 5,558 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 3,091 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 2,086 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 1,253 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 6,291 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 3,487 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 8,163 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,581 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 6,444 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 3,554 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 5,363 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 3,048 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 7,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 3,916 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างออกไป 130 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 2,116 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
รูปภาพ Minimal Style 1 Bed Unit For Rent Good Location Close To BTS Ekkamai-The Lofts Ekkamai

Minimal Style 1 Bed Unit For Rent Good Location Close To BTS Ekkamai-The Lofts Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/09/2568 03:18
รูปภาพ [920341005-40] The Loft Ekamai

[920341005-40] The Loft Ekamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2566 07:12
รูปภาพ DL23090236 ให้เช่าคอนโด เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย (The Lofts Ekkamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0989377896 LineID @162cjixi

DL23090236 ให้เช่าคอนโด เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย (The Lofts Ekkamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0989377896 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 02/10/2566 06:48
รูปภาพ DL22120446 ให้เช่าคอนโด เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย (The Lofts Ekkamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0989377896 LineID @162cjixi

DL22120446 ให้เช่าคอนโด เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย (The Lofts Ekkamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0989377896 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 02/10/2566 06:48
รูปภาพ DL002400 ให้เช่าคอนโด เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย (The Lofts Ekkamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0989377896 LineID @162cjixi

DL002400 ให้เช่าคอนโด เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย (The Lofts Ekkamai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0989377896 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 02/10/2566 06:48
รูปภาพ [920341005-40] The Loft Ekamai

[920341005-40] The Loft Ekamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/06/2566 03:17
รูปภาพ [920341005-40] The Loft Ekamai

[920341005-40] The Loft Ekamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 31/05/2566 04:38

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1903413)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/11/2567 10:14

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1904980)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/11/2567 10:14

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1545562)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 11:12

ดูเพล็กซ์ 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1746242)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46.51 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 11:03

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1606014)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28.05 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 11:03

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1146836)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
28 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

คอนโด สตูดิโอ at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 824248)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
28.6 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 715376)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 739104)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 329048)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1849845)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

คอนโด 2 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1837046)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
74 ตร.ม.
฿62,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)

คอนโด สตูดิโอ at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1860030)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿5,200,000
(฿฿157,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/11/2567 10:14

คอนโด สตูดิโอ at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1860048)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿5,200,000
(฿฿157,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/11/2567 10:14

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1480866)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
61 ตร.ม.
฿14,400,000
(฿฿236,066 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/11/2567 10:14

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46.51 ตร.ม.
฿8,500,000
(฿฿182,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 11:03

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
28.6 ตร.ม.
฿5,400,000
(฿฿188,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿5,700,000
(฿฿172,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿5,200,000
(฿฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:53

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1876906)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿8,200,000
(฿฿182,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1762323)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
47.5 ตร.ม.
฿8,900,000
(฿฿187,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 2 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1434461)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
74 ตร.ม.
฿15,540,000
(฿฿210,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 762177)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
44.79 ตร.ม.
฿9,470,000
(฿฿211,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 696724)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿8,900,000
(฿฿197,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 590955)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿9,800,000
(฿฿213,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 2 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 382988)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
63 ตร.ม.
฿12,000,000
(฿฿190,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 2 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 387533)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
90 ตร.ม.
฿23,900,000
(฿฿265,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1812928)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿6,500,000
(฿฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:18

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1034957)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
45 ตร.ม.
฿6,790,000
(฿฿150,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:10

คอนโด 1 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 668447)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿4,290,000
(฿฿153,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:10

ดูเพล็กซ์ 2 นอน at The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1843625)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26-27
89 ตร.ม.
฿21,900,000
(฿฿246,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/10/2567 10:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการที่คุณอาจสนใจ

ดูโครงการทั้งหมด
แอสไพร์ พระราม 4
แอสไพร์ พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 42 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 46 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 4857 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 4840 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4-กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4-กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4-Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai58 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai29 ประกาศ
แอสไพร์ สุขุมวิท 48
แอสไพร์ สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ขาย Aspire Sukhumvit 4823 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 46 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 26 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

1681 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit28 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit24 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix91 ประกาศ
ขาย Noble Remix33 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ขาย Rhythm Sukhumvit 4231 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A